Chung kết quộc thi Châu Giang STAR

Những tài năng nhí của trường Tiểu học Nguyễn Bỉnh Khiêm – Cầu Giấy đã có một buổi chiều thật rực rỡ cùng vòng chung kết cuộc thi Châu GIang STAR. Đây là cơ hội để các con thể hiện niềm đam mê và tài năng, đồng thời báo cáo kết quả sau một năm học Âm nhạc Nghệ thuật cùng nhà trường.

Một số hình ảnh tại buổi thi:

Tại Tiểu học NBK, tất cả các con đều được học tự chọn Âm nhạc – Nghệ thuật dưới sự dẫn dắt của các thày cô giáo là nghệ sỹ được đào tạo bài bản và chuyên sâu. Sau khi học tại NBK, các con đều có thể chơi ít nhất một loại nhạc cụ, giúp con khỏe mạnh về thể chất lẫn tâm hồn.

Kết thúc buổi thi, ban tổ chức đã chọn ra được những tài năng nhí xuất sắc nhất xứng đáng:

1. .HẠNG MỤC ÂM NHẠC NGHỆ THUẬT

  • Thể loại Nhạc cụ hiện đại

Giải nhất: Đặng Trần Hải Đăng (5A2) – Tiết mục Trống Jazz Chú voi con ở Bản Đôn

Giải nhì: Lê Đức Khoa (4A3) – Tiết mục Guitar Bài học đầu tiên

Giải ba: Nguyễn Văn Tráng (4A1) – Tiết mục Guitar Romance

  • Thể loại Nhạc cụ dân tộc

Giải nhất: Đỗ Hoàng Yến Linh (5A3) – Tiết mục Đàn tranh Lý kéo chài

Giải nhì: Dương Thùy Dương (5A4) – Tiết mục Đàn nguyệt Cô Tấm ngày nay

Giải ba: Trịnh Minh Trí (3A1) – Tiết mục Trống Dân tộc + Đàn Tâm thập lục Con đường chúng ta đi

  • Thể loại Hát

Giải nhất: Vũ Thanh Phong (2A1) – Bài hát Lion King

Giải nhì: Nguyễn Trần Phương Vy (2A4) – Bài hát Mẹ yêu ơi

  • Thể loại Nhảy tập thể

Giải nhất: Tập thể lớp 4A2 – Bài Desert – Swiss swiss

Giải nhì: Tập thể lớp 3A2 – Bài Vui đến trường

Giải ba: Tập thể lớp 2A2 – Bài I’m the best

  • Thể loại Nhảy solo

Giải nhất: Rea Bregman Kaya (2A1) – Bài BBoom bboom

Giải nhì: Nguyễn Hoàng Phương Dung (3A3) – Bài BBoom bboom

Giải ba: Trần Hương Khánh An (2A3) – Bài I your eyes

  • Giải triển vọng

Phạm Khôi Nguyên (4A1) – Trống Jazz Don’t start now

Nguyễn Phúc Lâm (3A4) – Piano Hơn cả yêu

2. HẠNG MỤC MỸ THUẬT HỘI HỌA

KHỐI 1,2

  • Giải nhất: Lê Bảo Hân (1A2)
  • Giải nhì: Trịnh Mai Gia Hân (1A1)
  • Giải ba: Trần Cẩm Phương (1A4)
  • Giải triển vọng: Bùi Thị Ngọc Anh (1A4); Hoàng Huyền Anh (1A3); Nguyễn An Hạ (2A2); Mai Gia Khánh (2A4); Trần Quế Anh (3A2); Đỗ Trần Bảo Linh (3A4)

KHỐI 3,4,5

  • Giải nhất: Nguyễn Vũ Hà Duy (4A3)
  • Giải nhì: Nguyễn Châu Anh (4A1)
  • Giải ba: Lê Mai Anh (1A4)
  • Giải triển vọng: Nguyễn Văn Tráng (4A1); Hồ Hiểu Anh (4A3); Trần Hà Anh (5A1); Nguyễn Hương Giang (5A1)

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *